Thuytrang forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thuytrang forum

You are not connected. Please login or register

một câu chuyện làm người đọc sững sờ(nhớ đọc hết nha pà con)^^!

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

phucloi1109

phucloi1109
Beginer
Beginer

[size=12][size=9]

[size=12][b][size=12]

[size=12][b]Lưu ý:
người có thâm niên bệnh tim, phụ nữ có thai hay đang cho con bú, trẻ em dưới 60 tuổi... TUYỆT ĐỐi KHÔNG NÊN ĐỌC ENTRY NÀY...

..Ở đâu đó trong ngôi làng này còn phản phất hơi lạnh từ cõi khác đến rợn người...

Một ngôi làng bị nguyền rủa, một ngôi làng ko có lấy một ánh nắng vào buổi tối, đâu đó còn có tiếng rên rỉ của một người sắp chết đói vì lạnh hay đơn giản chỉ là tiếng từ cõi âm ty vọng lên ? Tất cả mọi chuyện kì lạ bí ẩn đều xảy ra tại ngôi làng này, ko một ai lí giải đc, ko một ai còn thắc mắc về chuyện bí ẩn đó cả.. hình như họ đã quen rồi, quen với cảnh tượng đáng sợ đâu đó trong ngôi làng này, quen với việc người thân của mình đi mà ko nói lời từ biệt...

Thằng cu Tèo, con dì năm cháu bác sáu cạnh nhà chú tư có vườn mít của cô ba đầu làng quản lý, sống ở cái làng bị nguyền rủa này từ mới lúc chào đời, tính tình thì lầm lì, ít nói, gương mặt gầy hóp, nhưng đc cái trắng trẻo đẹp trai, còn nhà giàu, đi học thì có SH, Dylan, điện thoại thì "ai phôn" cho đến "vơ tu"... Bữa nọ cu cậu có xích mích, quánh lộn dzí thằng cu Tí con cô bảy, cháu bà chín bạn chú sáu râu ở hàng rau cạnh chợ nhỏ bên hông chợ lớn gần mé sông cuối làng...

Lời nguyền của ngôi làng đã sảy ra một lần nữa vào cái ngày mà cu Tèo dzí cu Tí tụi nó hẹn nhau tái chiến ở khu đất trống trong truyện Đôrêmon... Không khí trong làng từ lạnh lẽo âm u chuyển sang nóng hừng hực vì trong làng vừa có người đốt đồng chuẩn bị cho mùa lúa tới, à không, lộn, không khí nóng lên vì trận quyết chiến của hai đứa nhỏ.. một thằng lăm lăm cầm con dao tiền thằng ra khu đất trống, một thằng thì hì hục vác theo bao xoài sống vừa chôn đc và cũgn ko quên đem theo chén muối ớt...

Hai thằng nhỏ liền sau đó đã chạm mặt tại khu đất trống, cạnh khu đất đó còn có một cái nghĩa địa, chúng hẹn nhau vào giờ rất linh để ko ai để ý đến cuộc chiến... 4 giờ chiều, xa xa có bóng mấy con ma đang nhấp nhô nhấp nhô tập chạy xe đạp... Quả thực, ko một bóng người dám lai vãng ở nghĩa đĩa đó ngoại trừ chú bán vé tham quan, đoàn khách ở Cà Mau mới lên, cô 5 bán nước mía, chú 6 bánh mì, dzí dì 7 xích lô ôm

Không khí của trận chiến rất căn thẳng, căng thẳng đến độ có thể làm giựt mình em bé đang ngủ, con thằn lằn tự dưng đứt đuôi...

Đây hứa hẹn sẽ là trận thư hùng máu chảy thành sông, xương chất thành núi... vậy bạn còn chờ gì nữa mà ko tham gia cuộc chiến cùng chúng tôi bằng cách gọi 10091910 bấm phím 5 để bình chọn cho ku tèo, phím 6 để bình chọn cho ku tí, bấm phím 7 để dự đoán số người dự đoán trớt quớt trận đấu này... hoặc bạn có thể nhắn tin trực tiếp từ điện thoại di đâu với cúp pháp tranchiendammau dấu cách x dấu cách y , với x là dự đoán ku tèo thắng hay cu tủn thắng ( trong lúc này ku tí đã die ), y là số người dự đoán ko giống bạn...

Kể tới đâu rồi ta.... à, nhớ rồi, kính thưa quí vị chúng tôi là nhóm phóng viên đài XYZZ ( đọc là ít y dzách dzách ) đang có mặt tại hiện trường của vụ án... ý chết toi rồi, chả là lo quảng cáo nên chúng tôi đã bỏ lỡ truyền hình trực tiếp trận chiến cho các bạn xem, quay lưng đi có chút xíu đã có án mạng, thật đáng sợ, án mạng đã sảy ra trước mắt cả 100 ngàn fan hâm một từ khắp nơi đổ về mà tất kả đều ko thấy thủ phạm

Chuyện này thật kinh dị

Trên hiện trường chúng tôi chỉ còn nhìn thấy một đôi dép lê màu trắng, một trái xoài bị gọt dỡ, một cây dao bị gãy làm đôi và rải rác xung quanh là... rác do người đứng xem quăng lại

Quả thiệt là kinh dzị

Đọc lại bảo đảm tối ngủ ko đc ^ ^

[/b][/size] [/b][/size]

thuytrang

thuytrang
Admin
Admin

đọc cái này ko thấy sững sờ mà là thấy chưng hửng. án mạng mà ko kể j về nạn nhân hết vậy???

https://thuytrang.forumvi.com

love_fix3r

love_fix3r
Elementary
Elementary

không hiểu lắm ... uaua

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]